Đất phân lô Nguyễn Lân 66m² giá 21.5 tỷ - Ô tô vào nhà, view sân bóng Viettel! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất phân lô Nguyễn Lân 66m² giá 21.5 tỷ - Ô tô vào nhà, view sân bóng Viettel!

21.5 tỷ
66 m² - 326 triệu/m²

Phường Phương Liệt, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
66 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất vàng tại phố Nguyễn Lân, quận Thanh Xuân, Hà Nội. Đất phân lô với diện tích 66m², sổ đỏ vuông vắn, pháp lý rõ ràng, sẵn sàng giao dịch ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 66m²
  • Bố trí: Hiện trạng đất trống, có khe thoáng 1m sau nhà
  • Đặc điểm: Mặt ngõ rộng 10m, 2 ô tô tải tránh, ô tô vào nhà, phù hợp xây căn hộ cho thuê hoặc văn phòng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần sân bóng Viettel, thuận tiện cho các hoạt động thể thao và giải trí
  • Cách đường Lê Trọng Tấn chỉ vài phút đi bộ, dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác
  • Gần trường học và các cơ sở giáo dục, thuận lợi cho gia đình có con nhỏ
  • Khu dân trí cao, an ninh tốt, lý tưởng cho việc sinh sống và làm việc
  • Có nhiều lối vào nhà từ các ngõ ô tô tránh, cực kỳ thuận lợi cho việc ra vào.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 21.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Mảnh đất lý tưởng cho những ai muốn đầu tư xây dựng căn hộ cho thuê, văn phòng hoặc nhà ở riêng biệt. Với vị trí đắc địa và tiện ích xung quanh phong phú, đây sẽ là lựa chọn hoàn hảo cho cả gia đình và doanh nghiệp.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam