Đất phân lô mặt tiền đường Lê Thị Riêng, Quận 12, 83m² giá 4.9 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất phân lô mặt tiền đường Lê Thị Riêng, Quận 12, 83m² giá 4.9 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

4.9 tỷ
83 m² - 59 triệu/m²

Thới An, 12, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
83 m²

Cơ hội sở hữu mảnh đất đẹp tại phường Thới An, Quận 12, TP Hồ Chí Minh! Với diện tích 83m², mảnh đất này nằm trong khu phân lô có hạ tầng hoàn thiện, đường rộng 12m và vỉa hè hai bên. Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái hoặc đầu tư sinh lời trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 83m² (5m5 x 15m5)
  • Bố trí: Đất thổ cư, xây dựng tự do với hệ số cao
  • Đặc điểm: Đường 12m, điện nước âm, pháp lý chuẩn với sổ hồng riêng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Thới An chỉ 500m, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện quận 12, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, di chuyển dễ dàng đến trung tâm thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.9 tỷ VND (bớt lộc)

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này rất phù hợp cho các gia đình trẻ, nhà đầu tư bất động sản hoặc những ai muốn xây dựng một ngôi nhà theo phong cách riêng, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất thực tế.