Đất phân lô Hoàng Quốc Việt 62m² giá 21.4 tỷ - Sổ đỏ chính chủ, ô tô tránh | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất phân lô Hoàng Quốc Việt 62m² giá 21.4 tỷ - Sổ đỏ chính chủ, ô tô tránh

21.4 tỷ
62 m² - 345 triệu/m²

Cầu Giấy, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
62 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại khu đất phân lô trên đường Hoàng Quốc Việt, quận Cầu Giấy, Hà Nội. Khu vực này không chỉ nổi tiếng với sự phát triển mạnh mẽ mà còn là nơi lý tưởng cho những ai tìm kiếm một không gian sống yên bình và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 62m²
  • Bố trí: Mặt tiền 4.3m, ô tô tránh nhau thoải mái
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học chất lượng cao như trường THCS Cầu Giấy và trường THPT Cầu Giấy.
  • Cách chợ Cầu Giấy chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom và Big C, đáp ứng nhu cầu tiêu dùng đa dạng.
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận nhờ hệ thống giao thông thuận lợi.
  • Khu vực dân trí cao, an ninh tốt, lý tưởng cho gia đình sinh sống và phát triển.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 21.4 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất phân lô này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng, cùng với những tiện ích hiện đại và an ninh đảm bảo. Đây cũng là cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn cho các nhà đầu tư bất động sản.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất đắc địa này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp lịch xem đất.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam