Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.
Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.
Đất ở KQH Đồng Cát, Thủy Xuân 217m² giá 2.061 tỷ - Sổ hồng chính chủ!
Thủy Xuân, Huế, Huế
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất đẹp tại KQH Đồng Cát, phường Thủy Xuân, thành phố Huế với giá chỉ 9,5 triệu/m². Đây là một trong những lô đất hiếm hoi có giá cả hợp lý trong khu vực, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 217m² (ngang 7,8m)
- Bố trí: Hướng Đông Bắc
- Đặc điểm: Đường 7m ô tô tránh nhau, thông ra nhiều đường lớn, chỉ cách mặt tiền Đại Nam 80m
Tiện ích xung quanh:
- Gần chợ Thủy Xuân, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
- Cách trường học các cấp chỉ khoảng 500m
- Gần các khu công viên, nơi vui chơi giải trí cho cả gia đình
- Dễ dàng kết nối đến trung tâm thành phố Huế
Giá và điều kiện:
- Giá bán: 2.061.500.000 VND
Phù hợp với ai:
Đất phù hợp với các gia đình đang tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp hoặc các nhà đầu tư muốn sở hữu tài sản giá trị tại khu vực đang phát triển.
Liên hệ:
Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất này!