Đất nông nghiệp Tân Thành, Mộc Hóa 60.000m² giá 8.4 tỷ - Tiềm năng phát triển lớn! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nông nghiệp Tân Thành, Mộc Hóa 60.000m² giá 8.4 tỷ - Tiềm năng phát triển lớn!

8400 tỷ
60000 m² - 140 triệu/m²

Xã Tân Thành, Huyện Mộc Hóa, Tỉnh Long An

3 tháng trước
Loại
Dự án Đất chăn nuôi
Diện tích
60000 m²

Chào bán gấp lô đất nông nghiệp với vị trí đẹp tại xã Tân Thành, huyện Mộc Hóa. Lô đất này mang đến nhiều tiềm năng cho những ai muốn đầu tư vào chăn nuôi, trồng thủy sản, hoặc làm vườn. Với diện tích lên đến 60.000m², đất vuông vức, nằm cách đường tỉnh 819 chỉ 1km, thuận tiện cho việc di chuyển và phát triển kinh tế.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 60.000m²
  • Bố trí: Đất vuông vức, thích hợp cho nhiều loại hình sản xuất nông nghiệp
  • Đặc điểm: Đất đang chuẩn bị thi công đỗ đá, mặt tiền nhìn ra kênh, dễ dàng tiếp cận giao thông.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tân Thành, thuận tiện cho việc mua sắm hàng hóa hàng ngày
  • Cách trạm y tế xã 1km, đảm bảo nhu cầu chăm sóc sức khỏe
  • Thuận tiện giao thông với đường tỉnh 819, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận
  • Phù hợp với các hoạt động nông nghiệp như trồng lúa, chăn nuôi, và nuôi thủy sản

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.400 triệu VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư nông nghiệp, những ai muốn tìm kiếm một không gian yên tĩnh để định cư hoặc phát triển trang trại.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấp dẫn này, liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp xem đất!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam