Đất nhà vườn Ninh Khánh, Hoa Lư, Ninh Bình 332m² giá 25.02 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nhà vườn Ninh Khánh, Hoa Lư, Ninh Bình 332m² giá 25.02 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

25.02 tỷ
332 m² - 75 triệu/m²

Ninh Khánh, Huyện Hoa Lư, Ninh Bình

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
332 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu lô đất nhà vườn tuyệt đẹp tại Ninh Khánh, Hoa Lư, Ninh Bình! Đây là một trong những khu vực có tiềm năng phát triển cao, mang lại nhiều lợi ích cho cư dân và nhà đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 332.8m²
  • Mặt tiền: 16m
  • Giá bán: 25.02 tỷ VND

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm hành chính Hoa Lư, thuận tiện cho việc di chuyển
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận
  • Gần các trường học và cơ sở giáo dục, phù hợp cho gia đình có con nhỏ
  • Các tiện ích như chợ, siêu thị, và dịch vụ công cộng trong bán kính 2km

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 25.02 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho những gia đình muốn xây dựng không gian sống yên bình, hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời từ bất động sản.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất tuyệt vời này!