Đất nhà vườn Khu IQ Ninh Bình 324m² giá 22.68 tỷ - Khu dân cư VIP sang trọng! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nhà vườn Khu IQ Ninh Bình 324m² giá 22.68 tỷ - Khu dân cư VIP sang trọng!

22.68 tỷ
324 m² - 70 triệu/m²

Thành Phố Ninh Bình, Tỉnh Ninh Bình

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
324 m²

Chào mừng quý khách đến với cơ hội sở hữu đất nhà vườn tại Khu IQ, Thành phố Ninh Bình! Đây là một trong những khu vực phát triển sôi động và thu hút với môi trường sống lý tưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 324m²
  • Bố trí: Đất vuông vắn, lý tưởng cho việc xây dựng biệt thự hoặc nhà vườn.
  • Đặc điểm: Hướng Nam, nằm trong khu dân cư VIP, hàng xóm là những căn biệt thự sang trọng, không khí trong lành, an ninh đảm bảo.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường liên cấp IQ, thuận tiện cho việc học tập của trẻ em.
  • Cách khách sạn Mường Thanh đang xây dựng không xa, tạo nên giá trị gia tăng cho khu vực.
  • Các tiện ích như chợ, siêu thị, và các dịch vụ công cộng chỉ trong bán kính 1km.
  • Khu vực dân cư văn minh, thích hợp cho những gia đình muốn an cư lạc nghiệp.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 22.68 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nơi đây hoàn toàn phù hợp với những ai đang tìm kiếm một không gian sống yên bình, sang trọng, gần gũi với thiên nhiên và đầy đủ tiện nghi.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất lý tưởng này!