Đất nhà vườn KĐT Quảng Trường 1 Ninh Bình 360m² giá 49 tỷ - Vị trí đắc địa, pháp lý rõ ràng! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nhà vườn KĐT Quảng Trường 1 Ninh Bình 360m² giá 49 tỷ - Vị trí đắc địa, pháp lý rõ ràng!

49 tỷ
360 m² - 136 triệu/m²

Ninh Khánh, Huyện Hoa Lư, Ninh Bình

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
360 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu mảnh đất nhà vườn lý tưởng tại KĐT Quảng Trường 1, Ninh Bình! Với diện tích lên tới 360m², khu đất tọa lạc ở vị trí đắc địa trên đường Hoàng Quốc Việt, hứa hẹn mang đến không gian sống yên bình, gần gũi với thiên nhiên.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 360m²
  • Bố trí: Nền đất vuông vắn, thuận tiện cho việc xây dựng nhà vườn hoặc biệt thự nghỉ dưỡng
  • Đặc điểm: Hướng Bắc, mặt tiền đường 15m, vỉa hè rộng 5m, sổ đỏ chính chủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu Quảng Trường và phố cổ Hoa Lư, nơi có nhiều hoạt động văn hóa và giải trí
  • Hạ tầng đồng bộ, giao thông thuận tiện, an ninh tốt
  • Khu vực có nhiều lâu đài, biệt thự, nhà hàng và khách sạn sang trọng
  • Chỉ mất vài phút di chuyển đến các tiện ích như trường học, bệnh viện và siêu thị lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 49 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất nhà vườn này rất phù hợp cho những ai tìm kiếm không gian sống lý tưởng, gần gũi với thiên nhiên hoặc đầu tư sinh lời lâu dài trong khu vực phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất thực tế!