Đất Nguyễn Kiệm Phú Nhuận 169m² 20.5 tỷ - Sổ hồng chính chủ | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Nguyễn Kiệm Phú Nhuận 169m² 20.5 tỷ - Sổ hồng chính chủ

20.5 tỷ
169 m² - 121 triệu/m²

Phường 14 (cũ), Quận Phú Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
169 m²

Đất Nguyễn Kiệm 8m cực khủng, sổ hồng riêng chính chủ, quy hoạch xây 5 tầng CHDV ngay lõi Phú Nhuận.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:169m²
  • Bố trí:Ngang 8m vuông vức, đất trống sẵn bàn giao, dễ triển khai 5 tầng cho thuê và chia nhỏ phòng.
  • Đặc điểm:Đất thổ cư 100%, pháp lý sạch, cư dân dân trí cao, sát Công viên Gia Định và sân bay để đón khách.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Công viên Gia Định phục vụ nghỉ ngơi, chạy bộ và sự kiện ngoài trời.
  • Tiếp giáp Sân bay Tân Sơn Nhất giúp khách thuê công tác ở Phú Nhuận nhanh chóng.
  • Chợ Phú Nhuận và dãy phố Nguyễn Kiệm cung cấp ẩm thực, siêu thị phục vụ cư dân và khách thuê.
  • Bệnh viện Gia Định trên các trục lân cận đảm bảo nhu cầu y tế cho cư dân và nhân sự vận hành tòa nhà.
  • Đường Nguyễn Kiệm - Hoàng Minh Giám là trục kết nối về trung tâm, ưu thế cho việc khai thác CHDV và shophouse.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:20.5 tỷ (chính chủ thương lượng nhẹ)

Phù hợp với ai:

Chủ đầu tư CHDV, mini hotel hoặc đơn vị bất động sản cần tài sản chính chủ vùng trung tâm có tỷ lệ lấp đầy 100% cao và khả năng nâng tầng.

Liên hệ:

Đặt lịch xem đất và kiểm tra quy hoạch sớm để nắm ngay giá đầu tư hấp dẫn trong khu vực.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam