Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.
Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.
Đất nghỉ dưỡng 456m² tại Dinh Vua Bảo Đại, Đà Lạt - Giá 58 tỷ thương lượng!
Đà Lạt, Lâm Đồng
Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu lô đất nghỉ dưỡng lý tưởng tại khu nghỉ dưỡng cao cấp Dinh Vua Bảo Đại, Đà Lạt! Với vị trí trung tâm, lô đất rộng 456m², ngang 17m, phù hợp cho việc đầu tư nghỉ dưỡng hoặc xây dựng biệt thự.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 456m²
- Bố trí: Đất biệt lập, xây dựng tự do với mật độ 60%
- Đặc điểm: Pháp lý sổ đỏ chính chủ, vị trí mặt tiền đẹp, giao thông thuận lợi
Tiện ích xung quanh:
- Nằm trong khu nghỉ dưỡng cao cấp với nhiều villa sang trọng
- Cách trung tâm thành phố Đà Lạt chỉ 10 phút di chuyển
- Gần các điểm tham quan nổi tiếng như Hồ Xuân Hương và Thung Lũng Tình Yêu
- Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận
Giá và điều kiện:
- Giá bán: 58 tỷ VND (127 triệu/m², có thương lượng)
Phù hợp với ai:
Lô đất này đặc biệt phù hợp cho các nhà đầu tư muốn phát triển dự án nghỉ dưỡng, hoặc những ai đang tìm kiếm một nơi an dưỡng lý tưởng tại Đà Lạt.
Liên hệ:
Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất đẹp này tại Đà Lạt!