Đất nền Yên Vĩnh, Kim Chung, Hoài Đức 46,2m² giá 6 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Yên Vĩnh, Kim Chung, Hoài Đức 46,2m² giá 6 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

6 tỷ
46 m² - 130 triệu/m²

Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
46 m²

Cơ hội tuyệt vời để sở hữu đất nền tại Yên Vĩnh, Kim Chung, Hoài Đức. Với diện tích 46,2m² và giá chỉ 6 tỷ, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn đầu tư vào bất động sản tại khu vực phát triển mạnh mẽ của Hà Nội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 46,2m²
  • Bố trí: Đất thổ cư, có thể xây dựng tự do
  • Đặc điểm: Vị trí thuận lợi, pháp lý rõ ràng, sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường mầm non và tiểu học Kim Chung, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Kim Chung khoảng 1km, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Di chuyển thuận lợi đến trung tâm Hà Nội qua các tuyến đường chính
  • Gần các khu công nghiệp lớn, tạo cơ hội việc làm cho cư dân

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất nền này phù hợp cho những nhà đầu tư thông minh, có nhu cầu xây dựng nhà ở hoặc muốn đầu tư lâu dài với tiềm năng tăng giá cao trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội vàng này!