Đất nền Yên Lũng Việt Trì 80.7m² giá 13.7 tỷ - Đường to ô tô! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Yên Lũng Việt Trì 80.7m² giá 13.7 tỷ - Đường to ô tô!

13.6-15.9 tỷ
80 m² - 170 triệu/m²

Xã Yên Lãng, Huyện Thanh Sơn, Tỉnh Phú Thọ

11 giờ trước
Loại
Bán đất
Diện tích
80 m²

Sở hữu ngay lô góc đất dịch vụ hiếm có tại Yên Lũng với vị trí đắc địa, không gian thoáng đãng và tiềm năng tăng giá vượt trội trong khu vực.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 80.7m²
  • Bố trí: Lô góc thoáng, hai mặt tiền đón ánh sáng và gió tự nhiên
  • Đặc điểm: Vị trí đẹp, đường trước nhà rộng rãi, ô tô tránh nhau thoải mái, khu dân cư văn minh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Yên Lũng, thuận tiện cho việc mua sắm và sinh hoạt hàng ngày
  • Cách trường THCS Yên Lũng và các trường mầm non trong khu vực chỉ vài phút di chuyển
  • Gần UBND xã Yên Lũng, dễ dàng thực hiện các thủ tục hành chính
  • Kết nối giao thông thuận tiện, di chuyển nhanh chóng vào trung tâm thành phố Việt Trì

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.7 tỷ

Phù hợp với ai:

Sản phẩm lý tưởng cho các nhà đầu tư đón đầu tiềm năng tăng giá hoặc quý khách hàng muốn xây dựng tổ ấm hiện đại kết hợp kinh doanh tại vị trí sầm uất.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để nhận thông tin chi tiết và chốt giá tốt nhất cho lô đất vàng này!