Đất nền Yên Dục Hoài Đức 77m² giá 4.27 tỷ - Vị trí đẹp, tiềm năng sinh lời! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Yên Dục Hoài Đức 77m² giá 4.27 tỷ - Vị trí đẹp, tiềm năng sinh lời!

4.273 tỷ
77 m² - 55 triệu/m²

Hoài Đức, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
77 m²

Chào mừng bạn đến với lô đất nền tại Yên Dục, Hoài Đức - một cơ hội đầu tư không thể bỏ qua!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 77m²
  • Bố trí: Mặt tiền 4.34m, hậu 4.35m, đất vuông vắn lý tưởng cho xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh
  • Đặc điểm: Vị trí đẹp, ô tô tải đỗ cửa, khu dân cư đông đúc, hạ tầng hoàn thiện, tiện ích đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Cách đường 32 chỉ 300m, dễ dàng di chuyển
  • Gần các tiện ích như chợ, trường học và bệnh viện
  • Khu vực phát triển mạnh mẽ, tiềm năng tăng giá cao trong tương lai
  • Đường 421 rộng rãi, ô tô tránh nhau thoải mái

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.273.500.000 VND (55 triệu/m²) – Thương lượng trực tiếp với chính chủ

Phù hợp với ai:

Đất nền Yên Dục rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn tìm kiếm cơ hội sinh lời hoặc gia đình muốn xây dựng tổ ấm trong một khu vực phát triển.

Liên hệ:

Hãy nhanh chóng liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội vàng này! Chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn!