Đất nền Ỷ Lan Gia Lâm 72.6m² giá 4.75 tỷ - Vị trí đẹp, cơ hội đầu tư tốt! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Ỷ Lan Gia Lâm 72.6m² giá 4.75 tỷ - Vị trí đẹp, cơ hội đầu tư tốt!

4.75 tỷ
72 m² - 66 triệu/m²

Huyện Gia Lâm, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
72 m²

Chào mừng quý khách đến với cơ hội sở hữu đất nền 72.6m² tại Ỷ Lan, Gia Lâm - một trong những khu vực phát triển sôi động của Hà Nội với nhiều tiềm năng đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 72.6m²
  • Bố trí: Mặt tiền 4m, vuông vắn, dễ dàng thiết kế xây dựng
  • Đặc điểm: Đất đẹp, nở hậu nhẹ, pháp lý rõ ràng, đường trước đất rộng, ô tô vào gần

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ chỉ 500m, mua sắm tiện lợi
  • Trục chính kết nối nhanh với Trâu Quỳ và Ocean Park
  • Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt
  • Phù hợp an cư lâu dài hoặc đầu tư sinh lời

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.75 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Đất nền Ỷ Lan rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng hoặc các nhà đầu tư muốn sinh lời trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để xem đất thực tế và nắm bắt cơ hội đầu tư giá tốt trong khu vực!