Đất nền Xuân Phương, 51m² giá 6.85 tỷ - Sổ đỏ chính chủ, thương lượng! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Xuân Phương, 51m² giá 6.85 tỷ - Sổ đỏ chính chủ, thương lượng!

6.85 tỷ
51 m² - 134 triệu/m²

Phường Xuân Phương, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
51 m²

Chính chủ cần bán gấp mảnh đất đẹp tại Phường Xuân Phương, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội. Với diện tích 51m², mặt tiền 4.5m, đất nằm trong ngõ to rộng, thuận tiện cho việc di chuyển và xây dựng. Đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một vị trí lý tưởng để an cư hoặc đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 51m²
  • Bố trí: Mặt tiền 4.5m, khu vực thoáng đãng
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, có thể thương lượng giá

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường Tiểu học Xuân Phương, thuận tiện cho việc đưa đón con em đi học
  • Cách chợ Xuân Phương chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng hóa
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng kết nối với các quận lân cận
  • Gần các khu vực dịch vụ, giải trí, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.85 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Đất phù hợp cho các gia đình muốn xây dựng nhà ở hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất đẹp này, hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất trực tiếp!