Đất nền Xuân Diệu, Tây Hồ 226m² giá 50 tỷ - Cơ hội đầu tư lý tưởng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
11 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Xuân Diệu, Tây Hồ 226m² giá 50 tỷ - Cơ hội đầu tư lý tưởng!

50 tỷ
226 m² - 221 triệu/m²

Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
226 m²

Cơ hội đầu tư không thể bỏ qua với lô đất nền tại ngõ 31, đường Xuân Diệu, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội. Với diện tích 226m² và mặt tiền rộng 18m, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm một vị trí đắc địa để xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 226 m²
  • Giá bán: 50 tỷ VND
  • Hướng cửa chính: Nam
  • Chiều ngang mặt tiền: 18m
  • Chiều rộng ngõ trước: 2.5m
  • Pháp lý: Đầy đủ với sổ đỏ/sổ hồng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Bệnh viện Phụ sản Thiện An, đảm bảo an tâm cho sức khỏe gia đình
  • Chỉ cách siêu thị Tmart Âu Cơ và Winmart một quãng ngắn, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Trường học gần đó như Học viện Thiết kế và Thời trang London, ME School Vườn Đào và Sky International Preschool Tây Hồ, lý tưởng cho các gia đình có con nhỏ
  • Giao thông thuận lợi với ngõ vào đủ rộng cho ô tô ra vào thoải mái
  • Pháp lý đất rõ ràng, đảm bảo an toàn cho mọi giao dịch

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 50 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này đặc biệt phù hợp với những nhà đầu tư thông thái, các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng, hoặc những ai muốn phát triển kinh doanh tại một vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và nhận tư vấn tận tình từ Ms Thanh.