Đất nền xã Phước Đồng Nha Trang 201m² giá chỉ 2.119 tỷ - Bán gấp trước Tết!
Xã Phước Đồng, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa
Chính chủ cần tiền gấp nên bán nhanh lô đất nền vuông vức tại xã Phước Đồng, phường Nam Nha Trang với giá cực kỳ hấp dẫn chỉ 10,5 triệu/m². Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu một mảnh đất có vị trí đắc địa với diện tích 201m² (diện tích quy hoạch còn lại 201,8m²), ngang gần 10m và dài 29m. Đường hiện trạng rộng 5m và sẽ mở rộng lên 13m theo quy hoạch, tạo điều kiện thuận lợi cho việc di chuyển và phát triển trong tương lai.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 201m²
- Bố trí: Ngang gần 10m, dài 29m
- Đặc điểm: Đất vuông vức, pháp lý sổ đỏ, đường hiện trạng 5m (sẽ mở rộng 13m)
Tiện ích xung quanh:
- Gần các trường học từ mầm non đến THPT, thuận tiện cho con em đi học
- Cách chợ Phước Đồng chỉ 1km, dễ dàng mua sắm hàng hóa
- Gần khu công nghiệp, thuận lợi cho việc làm ăn, kinh doanh
- Chỉ mất 10 phút di chuyển đến trung tâm thành phố Nha Trang
- Giao thông thuận tiện, kết nối nhanh chóng đến các khu vực lân cận
Giá và điều kiện:
- Giá bán: 2.119 tỷ VND
Phù hợp với ai:
Đất nền này rất phù hợp với các nhà đầu tư, những ai muốn xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh trong tương lai, đặc biệt là các gia đình trẻ đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng.
Liên hệ:
Đừng bỏ lỡ cơ hội tuyệt vời này! Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn và xem đất ngay hôm nay!