Đất nền xã Diên Lạc - Diên Khánh, 249m² chỉ 1.65 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền xã Diên Lạc - Diên Khánh, 249m² chỉ 1.65 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

1.65 tỷ
249 m² - 7 triệu/m²

Xã Diên Lạc, Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
249 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại xã Diên Lạc, Diên Khánh, Khánh Hòa! Lô đất với diện tích rộng 249m², trong đó có 100m² đã được công nhận thổ cư, đang chờ đón chủ nhân mới. Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai mong muốn xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lợi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 249m²
  • Bố trí: 100m² thổ cư, phần còn lại có thể sử dụng cho mục đích vườn hoặc các hoạt động khác
  • Đặc điểm: Khu dân cư đông đúc, giao thông thuận lợi, cách tỉnh lộ 2 chỉ 300m

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Diên Lạc, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Trường học các cấp chỉ trong bán kính 1km
  • Gần các trung tâm y tế, phục vụ cho nhu cầu chăm sóc sức khỏe
  • Dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố Nha Trang chỉ khoảng 20 phút

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.650.000.000 triệu VND (tương đương 6.600.000 VND/m², là mức giá rẻ nhất khu vực)

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, gần gũi với thiên nhiên, cũng như các nhà đầu tư muốn phát triển dự án nhà ở hay vườn.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất giá tốt này!