Đất nền xã Đá Bạc, Huyện Châu Đức, 1200m² giá 132 tỷ - Sổ đỏ chính chủ sẵn sàng! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền xã Đá Bạc, Huyện Châu Đức, 1200m² giá 132 tỷ - Sổ đỏ chính chủ sẵn sàng!

132 tỷ
1200 m² - 110 triệu/m²

Xã Đá Bạc, Huyện Châu Đức, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
1200 m²

Chuyên gia bất động sản xin giới thiệu lô đất nền hiếm có tại xã Đá Bạc, Huyện Châu Đức, Bà Rịa - Vũng Tàu. Với diện tích rộng lớn 1200m², mặt tiền nhựa 20m, đây là cơ hội đầu tư tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 1200m²
  • Bố trí: 20m x 60m, có 160m² đất thổ cư
  • Đặc điểm: Dân cư hiện hữu, sổ đỏ chính chủ sẵn có

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường mầm non Đá Bạc, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Đá Bạc chỉ 1km, dễ dàng mua sắm hàng hóa
  • Gần bệnh viện đa khoa huyện Châu Đức, đảm bảo sức khỏe cho gia đình
  • Di chuyển thuận lợi đến các khu công nghiệp lớn trong vùng
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 132 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư bất động sản, các gia đình muốn xây dựng tổ ấm hoặc các doanh nghiệp tìm kiếm mặt bằng kinh doanh lý tưởng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất vàng này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem đất thực tế!