Đất nền xã Cư Ni, huyện Ea Kar, 310m² giá 21.7 tỷ - Đường bê tông thuận lợi! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền xã Cư Ni, huyện Ea Kar, 310m² giá 21.7 tỷ - Đường bê tông thuận lợi!

21.7 tỷ
310 m² - 70 triệu/m²

Xã Cư Ni, Huyện Ea Kar, Tỉnh Đắk Lắk

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
310 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại xã Cư Ni, huyện Ea Kar, tỉnh Đắk Lắk! Đây là lô đất lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 310m²
  • Bố trí: Đất có chiều dài 31m và chiều rộng 10m, thuận tiện cho việc xây dựng nhà ở hoặc các công trình khác.
  • Đặc điểm: Đất thổ cư 100%, có sổ đỏ chính chủ, hạ tầng đã hoàn thiện, đường bê tông rộng rãi, dễ dàng di chuyển.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách đường Quang Trung 600m, thuận tiện cho việc di chuyển vào trung tâm.
  • Gần chợ Cư Ni, phục vụ nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Cách trường học các cấp chỉ 1-2km, thuận lợi cho con em đi học.
  • Gần các dịch vụ y tế như trạm y tế xã, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 21.7 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp hoặc các nhà đầu tư muốn phát triển dự án bất động sản tại khu vực đang phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất vàng này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất trực tiếp.