Đất nền xã Chương Dương, Thường Tín 48,5m² giá 2,5 tỷ - Đường ô tô vào tận đất! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền xã Chương Dương, Thường Tín 48,5m² giá 2,5 tỷ - Đường ô tô vào tận đất!

2.5 tỷ
48 m² - 52 triệu/m²

Chương Dương, Huyện Thường Tín, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
48 m²

Đầu tư thông minh với lô đất nền tại xóm 3, xã Chương Dương, huyện Thường Tín, Hà Nội. Đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 48,5m²
  • Bố trí: Mặt tiền 4m, đường rộng 3m, ô tô vào đất
  • Đặc điểm: Nằm giữa khu dân cư đông đúc, tiềm năng tăng giá cao

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Thư Phú chỉ vài bước chân, thuận tiện cho việc mua sắm và sinh hoạt hàng ngày
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh cao, phù hợp với gia đình
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Gần các tiện ích công cộng như trường học, bệnh viện, chợ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2,5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất lý tưởng cho các nhà đầu tư, gia đình có nhu cầu xây dựng nhà ở, hoặc những ai muốn sở hữu một bất động sản với tiềm năng phát triển lớn.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất đẹp này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem đất.