- Trang chủ
- Mua Bán
- Bán đất nền dự án
- Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
- Thành phố Vũng Tàu
Đất nền Vũng Tàu 394m² giá 19.8 tỷ - Tiềm năng tăng giá vượt trội!
Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
Cơ hội vàng duy nhất: sở hữu lô đất biệt thự 394m² nở hậu tại trung tâm Vũng Tàu, vị trí đắc địa, tiềm năng sinh lời vượt trội!
Thông tin chi tiết:
- Diện tích:394m²
- Bố trí:Lô đất vuông vắn, nở hậu, ngang 9m x dài 44m. Nằm trong khu Bàn Cờ Nguyễn Hới với đường thông tứ phía, dễ dàng quy hoạch xây dựng biệt thự hoặc kinh doanh.
- Đặc điểm:Đất biệt thự hiếm có tại trung tâm thành phố, quy hoạch ổn định, pháp lý rõ ràng. Giá chỉ 50 triệu/m² cho một vị trí "vàng" không thể tìm thấy.
Tiện ích xung quanh:
- Cách Bãi Sau Vũng Tàu chỉ vài phút đi bộ, thuận tiện tắm biển, vui chơi giải trí.
- Gần Tháp Nghinh Phong (Tháp Tam Thắng Thùy Vân), biểu tượng du lịch nổi tiếng.
- Dễ dàng tiếp cận các nhà hàng, khách sạn, quán ăn sầm uất khu vực Bãi Sau.
- Di chuyển thuận tiện đến Chợ Vũng Tàu, siêu thị trong bán kính 1-2km.
- Gần các trường học uy tín như THPT Vũng Tàu, THCS Thắng Nhì.
Giá và điều kiện:
- Giá bán/thuê:19.8 tỷ (thương lượng tốt)
Phù hợp với ai:
Lô đất lý tưởng cho nhà đầu tư nhạy bén tìm kiếm tài sản có giá trị gia tăng bền vững, hoặc gia đình mong muốn xây dựng biệt thự an cư, nghỉ dưỡng tại trung tâm Vũng Tàu với không gian sống đẳng cấp.
Liên hệ:
Đừng bỏ lỡ cơ hội hiếm có này! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và sở hữu lô đất vàng tại Vũng Tàu với mức giá tốt nhất.