Đất nền Võ Duy Ninh, Sơn Trà, Đà Nẵng 72.1m² giá 7 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Võ Duy Ninh, Sơn Trà, Đà Nẵng 72.1m² giá 7 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

7 tỷ
72 m² - 97 triệu/m²

Phường Thọ Quang, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
72 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu đất nền lý tưởng tại đường Võ Duy Ninh, chỉ cách biển Mân Thái một bước chân! Đây là một vị trí đắc địa cho việc xây dựng homestay hoặc căn hộ cho thuê, với tiềm năng khai thác du lịch mạnh mẽ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 72.1m²
  • Bố trí: Ngang 5m, vuông vức
  • Đặc điểm: Đường rộng 7.5m, vỉa hè sạch sẽ, dễ dàng di chuyển, gần biển

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ 200m đến bãi biển Mân Thái, thuận lợi cho việc tắm biển và thư giãn
  • Gần các khu du lịch nổi tiếng như bán đảo Sơn Trà
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố Đà Nẵng
  • Nhiều dịch vụ tiện ích xung quanh như nhà hàng, quán cà phê, chợ địa phương

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất nền này rất phù hợp với các nhà đầu tư muốn khai thác du lịch hoặc xây dựng homestay tại một trong những khu vực đẹp nhất Đà Nẵng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ với chúng tôi để được tư vấn chi tiết và xem đất thực tế ngay hôm nay!