Đất nền Vinhomes Green Paradise Cần Giờ 100m² giá 15.19 tỷ - View biển hồ tuyệt đẹp! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Vinhomes Green Paradise Cần Giờ 100m² giá 15.19 tỷ - View biển hồ tuyệt đẹp!

15.19 tỷ
100 m² - 152 triệu/m²

Xã Long Hòa, Huyện Cần Giờ, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán loại bất động sản khác
Diện tích
100 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu lô đất đẹp tại Vinhomes Green Paradise, Cần Giờ! Đây là một trong những vị trí đắc địa hiếm hoi với tầm nhìn biển hồ 800ha khoáng đạt và trực diện toà tháp biểu tượng 108 tầng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 100m²
  • Bố trí: Diện tích xây dựng 304m²
  • Đặc điểm: Hướng Đông Nam, ánh sáng dịu, gió biển mát quanh năm
  • View: Biển hồ và Landmark 108 tầng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bãi biển Cần Giờ, thuận tiện cho các hoạt động nghỉ dưỡng
  • Cách trung tâm thương mại khoảng 5km, dễ dàng mua sắm
  • Gần các khu vui chơi giải trí nổi tiếng của Cần Giờ
  • Có nhiều quán cà phê và nhà hàng ven biển, lý tưởng cho những buổi thư giãn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15.19 tỷ

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một nơi nghỉ dưỡng lý tưởng, đầu tư lâu dài hoặc xây dựng tổ ấm bên dòng biển xanh. Đừng bỏ lỡ!

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ với chúng tôi để được tư vấn chi tiết và đặt lịch xem đất ngay hôm nay!