Đất nền Vĩnh Thanh Nhơn Trạch 558m² giá 4.185 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Vĩnh Thanh Nhơn Trạch 558m² giá 4.185 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

4.185 tỷ
558 m² - 8 triệu/m²

Vĩnh Thanh, Nhơn Trạch, Đồng Nai

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
558 m²

Cơ hội vàng cho những ai đang tìm kiếm một lô đất rộng rãi để xây dựng nhà vườn lý tưởng! Lô đất 558m² tại Vĩnh Thanh, Nhơn Trạch đang chờ đón chủ nhân mới. Với giá chỉ 4.185 tỷ VND (7.5 triệu/m²), đây là một sự đầu tư thông minh cho tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 558m²
  • Bố trí: Đất có sẵn 100m thổ cư, thuận tiện cho việc xây dựng nhà ở hoặc nhà vườn
  • Đặc điểm: Sổ hồng chính chủ, phù hợp cho gia đình hoặc đầu tư sinh lời

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho việc đưa đón con cái đi học
  • Chợ Vĩnh Thanh chỉ cách 1km, giúp việc mua sắm trở nên dễ dàng
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố Biên Hòa và TP.HCM
  • Gần các khu công nghiệp lớn, tiềm năng cho thuê hoặc đầu tư

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.185 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất nền này phù hợp cho những gia đình muốn xây dựng nhà vườn hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội sinh lời trong tương lai gần.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất thực tế!