Đất nền Vĩnh Thái, Nha Trang 72m² giá 4.59 tỷ - Vị trí đẹp, đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Vĩnh Thái, Nha Trang 72m² giá 4.59 tỷ - Vị trí đẹp, đầu tư sinh lời!

4.59 tỷ
72 m² - 64 triệu/m²

Xã Vĩnh Thái, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
72 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại Khu dân cư Đất Lành, Vĩnh Thái, Nha Trang! Đây là lô đất có vị trí đắc địa với nhiều tiềm năng phát triển, thích hợp cho cả nhu cầu xây dựng nhà ở và kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 72,0 m² (ngang 4m x dài 18m)
  • Bố trí: Đất bằng phẳng, cao ráo, không bị ngập lụt
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, không quy hoạch, không tranh chấp

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Dự Án của VIN và Đô thị FPT, tạo điều kiện thuận lợi cho phát triển kinh doanh
  • Cách trung tâm hành chính tỉnh Khánh Hòa chỉ 500m, thuận lợi cho việc giao dịch và làm việc
  • Đối diện Khu làng Đại Học, hứa hẹn mang lại giá trị gia tăng trong tương lai
  • Đường rộng 16 mét, kết nối dễ dàng với các khu vực lân cận
  • Tiện ích đầy đủ như siêu thị, bệnh viện, trường học trong bán kính 1km

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4 tỷ 590 triệu VND

Phù hợp với ai:

Đất nền này rất phù hợp với những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư, xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh tại thành phố biển Nha Trang đầy tiềm năng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này, hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất!