Đất nền Vĩnh Niệm, Hải Phòng 303m² - Sổ đỏ chính chủ, giá chỉ 39.6 tỷ! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Vĩnh Niệm, Hải Phòng 303m² - Sổ đỏ chính chủ, giá chỉ 39.6 tỷ!

39.6 tỷ
303 m² - 131 triệu/m²

Phường Vĩnh Niệm, Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
303 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại Khu 5, Võ Nguyên Giáp, Hải Phòng! Đây là một lô đất vàng với diện tích 303m², mặt tiền rộng 22.5m, hứa hẹn sẽ mang đến cho bạn những giá trị vượt trội trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 303m²
  • Bố trí: Mặt tiền 22.5m, chiều sâu 13.5m
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, vị trí trung tâm đối diện Hoàng Huy Commerce, chỉ cách Aeon Mall vài bước chân.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Aeon Mall, thuận tiện cho mua sắm và vui chơi giải trí
  • Đối diện Hoàng Huy Commerce, khu vực kinh doanh sầm uất
  • Sát cạnh tiệc cưới Pandora, dễ dàng tổ chức sự kiện
  • Đường thông rộng 15m, vỉa hè 2 bên, thuận lợi cho giao thông
  • Chỉ mất vài phút di chuyển đến các khu vực lân cận và các tiện ích công cộng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 39.6 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội lý tưởng cho các nhà đầu tư, doanh nhân muốn phát triển kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở tại vị trí đắc địa của Hải Phòng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để sở hữu lô đất này trước khi quá muộn!