Đất nền Vĩnh Hải, Ninh Hải 570m² giá 31.35 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Vĩnh Hải, Ninh Hải 570m² giá 31.35 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

31.35 tỷ
570 m² - 55 triệu/m²

Xã Vĩnh Hải, Huyện Ninh Hải, Tỉnh Ninh Thuận

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
570 m²

Cơ hội sở hữu lô đất vàng tại Vĩnh Hải, Ninh Hải, nơi có tiềm năng phát triển mạnh mẽ. Đất nằm gần mặt tiền đường 702, thuận tiện cho việc đi lại và phát triển kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 570m²
  • Bố trí: Ngang 30m, dài 19m
  • Đặc điểm: Đường ô tô thông thoáng, pháp lý rõ ràng, sổ hồng chính chủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Vĩnh Hải chỉ 1km, dễ dàng mua sắm hàng hóa
  • Gần các khu du lịch nổi tiếng, tiềm năng phát triển mạnh mẽ
  • Dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố Nha Trang

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 31.35 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư sinh lời hoặc xây dựng nhà ở tại khu vực có tiềm năng phát triển lớn.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất thực tế.