Đất nền Vĩnh Cát 48m² giá 3.099 tỷ - Sổ đỏ chính chủ, ô tô đỗ cửa | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Vĩnh Cát 48m² giá 3.099 tỷ - Sổ đỏ chính chủ, ô tô đỗ cửa

3.099 tỷ
48 m² - 65 triệu/m²

Phường An Biên, Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng

5 ngày trước
Loại
Bán đất
Diện tích
48 m²

Cơ hội sở hữu lô đất vàng tại trung tâm quận Lê Chân với vị trí đắc địa, ngõ nông thông thoáng, cực kỳ hiếm có tại khu vực Vĩnh Cát.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 48m² (kích thước 3,9m x 12,25m)
  • Bố trí: Đất vuông vắn, phong thủy tốt, mặt tiền rộng rãi 3,9m
  • Đặc điểm: Hướng Tây, ngõ nông chỉ cách mặt đường Vĩnh Cát 10m, ô tô đỗ cửa thuận tiện đi lại

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường Tiểu học và THCS An Biên, thuận lợi cho việc học tập của con trẻ
  • Cách chợ Cát Bi và khu vực kinh doanh sầm uất chỉ vài phút di chuyển
  • Kết nối nhanh chóng đến các tuyến đường huyết mạch như Tô Hiệu, Hai Bà Trưng
  • Gần bệnh viện Đa khoa Quốc tế Hải Phòng, đảm bảo nhu cầu chăm sóc sức khỏe
  • Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo, xung quanh đầy đủ cửa hàng tiện lợi và dịch vụ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.099 tỷ (có thỏa thuận cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho các gia đình trẻ muốn xây dựng tổ ấm an cư tại trung tâm thành phố hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm sản phẩm đất nền có pháp lý rõ ràng, vị trí thuận tiện để kinh doanh hoặc cho thuê.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chi tiết và hỗ trợ xem đất thực tế sớm nhất!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam