Đất nền Việt Trì 341m² giá 18.7 tỷ - Đường to ô tô, tiềm năng tăng giá | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Việt Trì 341m² giá 18.7 tỷ - Đường to ô tô, tiềm năng tăng giá

18.755 tỷ
341 m² - 55 triệu/m²

Thành Phố Việt Trì, Tỉnh Phú Thọ

1 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
341 m²

Sở hữu ngay lô đất vàng tại trung tâm TP Việt Trì với vị trí lô góc đắc địa, lý tưởng để kinh doanh, xây showroom hoặc đầu tư sinh lời dài hạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 341m²
  • Bố trí: Lô góc 2 mặt tiền (băng 2 đường Nguyễn Du và băng 1 đường Hoàng Quốc Việt), mặt tiền rộng 19,3m
  • Đặc điểm: Vỉa hè rộng thoáng, đường nhựa lớn 3 ô tô tránh nhau, hạ tầng hoàn thiện, pháp lý rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các cơ quan hành chính trung tâm TP Việt Trì, thuận tiện giao dịch
  • Hệ thống trường học các cấp trong khu vực, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách các siêu thị và chợ dân sinh chỉ vài phút di chuyển, mua sắm dễ dàng
  • Gần bệnh viện Đa khoa tỉnh Phú Thọ, đảm bảo chăm sóc sức khỏe nhanh chóng
  • Kết nối giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các trục đường chính của thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 18.755 tỷ (tương đương 55 triệu/m²)

Phù hợp với ai:

Sản phẩm hoàn hảo cho các nhà đầu tư săn đón bất động sản vị trí đẹp, hoặc khách hàng có nhu cầu xây biệt thự phố, văn phòng công ty, kinh doanh mặt tiền sầm uất.

Liên hệ:

Hãy nhấc máy gọi ngay để nhận thông tin chi tiết và xem đất trực tiếp!