Đất nền Vân Đình 94m² giá chỉ 8.168 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay tại trung tâm! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Vân Đình 94m² giá chỉ 8.168 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay tại trung tâm!

8.168 tỷ
94 m² - 87 triệu/m²

Vân Đình, Ứng Hòa, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
94 m²

Chính chủ cần bán gấp lô đất có diện tích 94m² với mặt tiền 5m, tọa lạc tại vị trí chiến lược đối diện trường cấp 2 Nguyễn Thượng Hiền mới, trong khu vực trung tâm thương mại sầm uất Vân Đình, huyện Ứng Hòa, Hà Nội. Đây là cơ hội đầu tư tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm bất động sản có tiềm năng tăng giá trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 94m²
  • Bố trí: Mặt tiền 5m, thuận tiện cho việc xây dựng và kinh doanh
  • Đặc điểm: Đất thổ cư, pháp lý rõ ràng, chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường cấp 2 Nguyễn Thượng Hiền, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Cách trung tâm thương mại Vân Đình chỉ vài phút đi bộ
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận và trung tâm Hà Nội
  • Gần các khu vui chơi giải trí và dịch vụ tiện ích khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.168 tỷ

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp, hoặc các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có tiềm năng tăng giá cao trong khu vực phát triển nhanh chóng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất trực tiếp.