Đất nền Vân Canh, Hoài Đức 82m² giá 13.98 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Vân Canh, Hoài Đức 82m² giá 13.98 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời!

13.9808 tỷ
82 m² - 170 triệu/m²

Xã Vân Canh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
82 m²

Khám phá cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ tại khu đất nền Vân Canh, Hoài Đức. Với diện tích 82.3m² và mặt tiền 5.11m, lô đất này mang đến không gian lý tưởng cho bạn xây dựng tổ ấm, văn phòng hay cho thuê sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 82.3m²
  • Bố trí: Mặt tiền 5.11m, vuông vắn, đẹp không lỗi
  • Đặc điểm: Vị trí trung tâm, khu vực sầm uất, phù hợp cho ở, làm văn phòng, cho thuê hoặc đầu tư giữ tài sản

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Khu đô thị Vườn Cam, thuận tiện cho sinh hoạt
  • Cách trục đường Vành Đai 3.5 chỉ vài bước chân, dễ dàng di chuyển
  • Xung quanh có nhiều cửa hàng, dịch vụ tiện ích đầy đủ
  • Gần các trường học, bệnh viện, đáp ứng nhu cầu của gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.98 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp với những nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội sinh lời hoặc các gia đình muốn xây dựng một ngôi nhà mơ ước trong khu vực phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này, hãy liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí 24/7 và sắp xếp thời gian khảo sát thực địa!