Đất nền Vân Canh 117m² mặt tiền Vành Đai 3.5 - Vị trí kinh doanh đắc địa | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Vân Canh 117m² mặt tiền Vành Đai 3.5 - Vị trí kinh doanh đắc địa

36.425 tỷ
117 m² - 311 triệu/m²

Xã Vân Canh, Huyện Hoài Đức, Thành phố Hà Nội

19 giờ trước
Loại
Bán đất
Diện tích
117 m²

Cơ hội đầu tư hiếm có tại khu vực phía Tây Hà Nội. Lô đất sở hữu vị trí đắc địa bậc nhất tại khu 4.5ha Vân Canh, Hoài Đức, nằm ngay mặt tiền đường Vành Đai 3.5 và ngã tư giao lộ Vân Canh - Lại Yên, hứa hẹn tiềm năng sinh lời đột phá khi hạ tầng hoàn thiện.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 117m²
  • Bố trí: Lô đất vuông vắn, mặt tiền rộng 9.42m
  • Đặc điểm: Vị trí chiến lược ngay ngã tư giao lộ lớn, sát cạnh các khu đô thị lớn như Vườn Cam và An Lạc, thuận lợi cho việc kinh doanh, mở văn phòng hoặc đầu tư dài hạn.

Tiện ích xung quanh:

  • Đối diện khu đô thị Vườn Cam, thừa hưởng hạ tầng đồng bộ
  • Nằm sát dự án khu đô thị An Lạc Green Symphony cao cấp
  • Kết nối trực tiếp trục đường Vành Đai 3.5 và đường Vân Canh - Lại Yên
  • Gần trường học, chợ dân sinh và các tiện ích công cộng tại trung tâm xã Vân Canh
  • Di chuyển nhanh chóng vào khu vực Mỹ Đình và trung tâm hành chính mới phía Tây

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 36.425 tỷ

Phù hợp với ai:

Lô đất cực kỳ phù hợp cho các nhà đầu tư bất động sản chuyên nghiệp muốn đón đầu hạ tầng, hoặc khách hàng mua để xây dựng kinh doanh, làm showroom, văn phòng tại vị trí đón đầu luồng giao thông sầm uất.

Liên hệ:

Quý khách hàng và nhà đầu tư quan tâm vui lòng liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chuyên sâu, khảo sát thực địa và cập nhật những thông tin mới nhất về thị trường bất động sản khu vực Hoài Đức.