Đất nền Tuy Đức Đắk Nông 23m² giá 2.1 tỷ - Bán nhanh chính chủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Tuy Đức Đắk Nông 23m² giá 2.1 tỷ - Bán nhanh chính chủ!

2.1 tỷ
23 m² - 91 triệu/m²

Huyện Tuy Đức, Đắk Nông

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
23 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu đất nền tại Tuy Đức, Đắk Nông với diện tích 23m², nằm ngay mặt đường tinh lộ. Đây là một vị trí lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, gần gũi với thiên nhiên.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 23m²
  • Bố trí: Đất nền vuông vắn, thuận lợi cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
  • Đặc điểm: Đất có sổ hồng chính chủ, pháp lý rõ ràng, khu dân cư đông đúc, an ninh đảm bảo.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tuy Đức, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Cách trường học các cấp không xa, thuận lợi cho các gia đình có con nhỏ.
  • Giao thông kết nối dễ dàng đến các khu vực lân cận.
  • Khu vực phát triển, tiềm năng tăng giá trong tương lai.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.1 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất nền này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn tìm kiếm cơ hội sinh lời hoặc cho gia đình đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội tốt này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất thực tế!