Đất nền Trương Quốc Dụng, Sơn Trà 245m² giá 15.5 tỷ - Sát sông Hàn, cơ hội đầu tư vàng! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Trương Quốc Dụng, Sơn Trà 245m² giá 15.5 tỷ - Sát sông Hàn, cơ hội đầu tư vàng!

15.5 tỷ
245 m² - 63 triệu/m²

Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
245 m²

Cơ hội vàng cho những nhà đầu tư thông thái! Đất nền tại đường Trương Quốc Dụng, quận Sơn Trà, Đà Nẵng với diện tích 245m², mặt tiền rộng 10m, đường 7.5m, chỉ 15.5 tỷ VND, thương lượng. Vị trí sát sông Hàn mang lại không gian sống thoáng đãng và tiềm năng phát triển vượt bậc.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 245m²
  • Bố trí: Mặt tiền 10m, thích hợp xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh
  • Đặc điểm: Đường nhựa 7.5m, khu vực đông dân cư, an ninh tốt

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bờ sông Hàn, không gian thoáng đãng và mát mẻ
  • Chỉ cách trung tâm thành phố Đà Nẵng 10 phút di chuyển
  • Gần các tiện ích như trường học, bệnh viện, chợ và siêu thị
  • Khu vực phát triển mạnh mẽ với nhiều dự án mới nổi lên

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất nền lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn khai thác tiềm năng sinh lời cao hoặc xây dựng nhà ở cho gia đình.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấp dẫn này!