Đất nền trung tâm Dĩ An 52m² giá 4.29 tỷ - Sổ đỏ chính chủ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền trung tâm Dĩ An 52m² giá 4.29 tỷ - Sổ đỏ chính chủ

4.29 tỷ
52 m² - 83 triệu/m²

Phường Dĩ An, Thành phố Dĩ An, Tỉnh Bình Dương

1 ngày trước
Loại
Bán đất
Diện tích
52 m²

Sở hữu ngay lô đất nền hiếm hoi tại trung tâm thành phố Dĩ An. Với vị trí đắc địa cách chợ Dĩ An 1 chỉ 150m, đây là lựa chọn lý tưởng để an cư lâu dài hoặc đầu tư sinh lời bền vững trong khu vực dân cư sầm uất.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 52m² (4x13m)
  • Bố trí: Đất nền vuông vức, bằng phẳng, mặt tiền đường thuận tiện giao thông
  • Đặc điểm: Full thổ cư 100%, pháp lý sổ hồng riêng, công chứng sang tên ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Dĩ An 1 chỉ 150m, thuận tiện mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày
  • Gần trường Tiểu học Dĩ An, thuận tiện cho việc đưa đón con em đi học
  • Cách bệnh viện Đa khoa Hoàn Hảo chỉ 5 phút di chuyển
  • Kết nối nhanh chóng đến các trục đường lớn như DT743, dễ dàng di chuyển về TP. Thủ Đức và TP.HCM
  • Gần khu vực tập trung nhiều hàng quán, dịch vụ kinh doanh sầm uất

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.29 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho các gia đình trẻ muốn xây dựng nhà ở tại khu vực trung tâm, hoặc nhà đầu tư đang tìm kiếm sản phẩm đất nền có pháp lý sạch, vị trí gần chợ và các tiện ích công cộng tại thành phố Dĩ An.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem vị trí thực tế của lô đất trước khi sản phẩm được giao dịch thành công!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam