Đất nền Trâu Quỳ, Gia Lâm 125m² giá 23.9 tỷ - Mặt tiền khủng, kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Trâu Quỳ, Gia Lâm 125m² giá 23.9 tỷ - Mặt tiền khủng, kinh doanh sầm uất!

23.9 tỷ
125 m² - 191 triệu/m²

Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
125 m²

Khám phá cơ hội vàng đầu tư với lô đất cực đẹp tại Trâu Quỳ, Gia Lâm! Với diện tích 125m² và mặt tiền lên đến 9,2m, lô đất này không chỉ phù hợp cho việc kinh doanh mà còn có tiềm năng lớn trong việc xây dựng các công trình như chung cư mini, văn phòng cho thuê, nhà hàng, quán cà phê.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 125m²
  • Bố trí: Mặt tiền 9,2m, đường thông ô tô tránh
  • Đặc điểm: Khu vực kinh doanh tấp nập, gần trường Đại học Nông Nghiệp 1

Tiện ích xung quanh:

  • Ngân hàng và các dịch vụ tài chính chỉ cách vài phút đi bộ
  • Bệnh viện đa khoa Gia Lâm nằm gần, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe
  • Khu vui chơi giải trí, công viên xanh mát cho cả gia đình thư giãn
  • Gần các cửa hàng tiện lợi và siêu thị, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển vào trung tâm Hà Nội

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 23.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất lý tưởng cho các nhà đầu tư, doanh nhân hoặc gia đình muốn xây dựng không gian sống tiện nghi và hiện đại.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất thực tế.