Đất nền trang trại xã Ia Mơ, Gia Lai 5ha giá 1.25 tỷ - Đầu tư tiềm năng | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền trang trại xã Ia Mơ, Gia Lai 5ha giá 1.25 tỷ - Đầu tư tiềm năng

1.25 tỷ
50000 m² - 0 triệu/m²

Xã Ia Mơ, Huyện Chư Prông, Tỉnh Gia Lai

10 ngày trước
Loại
Bán đất
Diện tích
50000 m²

Cơ hội sở hữu quỹ đất lớn tại xã Ia Mơ, huyện Chư Prông, Gia Lai với mức giá cực kỳ hấp dẫn. Đây là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn phát triển trang trại hoặc canh tác nông nghiệp quy mô lớn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 50.000m² (5ha)
  • Bố trí: Đất bằng phẳng, đã được đo đạc tập trung, có số tờ số thửa rõ ràng.
  • Đặc điểm: Đường ô tô vào tận nơi, thuận tiện cho việc vận chuyển nông sản và máy móc cơ giới. Đất đang trong quá trình hoàn thiện pháp lý, giá bán vô cùng ưu đãi cho nhà đầu tư nhanh tay.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách khu dân cư và trung tâm mua sắm chỉ 1km, thuận tiện cho sinh hoạt
  • Gần trục đường chính của xã Ia Mơ, dễ dàng kết nối giao thông
  • Nằm trong khu vực có quỹ đất nông nghiệp màu mỡ, thích hợp trồng cây công nghiệp
  • Gần các nguồn nước tự nhiên, thuận lợi cho việc tưới tiêu trang trại
  • Cách trung tâm huyện Chư Prông khoảng 30 phút di chuyển

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.25 tỷ đồng (tương đương 250 triệu/ha - còn thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Phù hợp với các nhà đầu tư bất động sản nông nghiệp, chủ trang trại muốn mở rộng diện tích canh tác hoặc tìm kiếm quỹ đất có tiềm năng tăng giá cao tại khu vực Gia Lai.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết về vị trí và thương lượng giá tốt nhất!