Đất nền Tràng Cát Hải An 40m² giá 2.24 tỷ - Sổ đỏ chính chủ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Tràng Cát Hải An 40m² giá 2.24 tỷ - Sổ đỏ chính chủ

2.24 tỷ
40 m² - 56 triệu/m²

Phường Tràng Cát, Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

9 giờ trước
Loại
Dự án nhà tái định cư
Diện tích
40 m²

Cơ hội sở hữu lô đất TĐC vị trí đắc địa tại Tràng Cát, Hải An với tiềm năng tăng giá cực lớn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:40m² (Mặt tiền 4m)
  • Bố trí:Đất nền TĐC, phía sau có 20m đất lưu không cực thoáng đãng
  • Đặc điểm:Đường trước nhà rộng 12m, ô tô tránh nhau thoải mái, hạ tầng đồng bộ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu công nghiệp Đình Vũ, tiềm năng kinh doanh và cho thuê cao
  • Cách cảng Đình Vũ chỉ vài phút di chuyển, vị trí giao thông huyết mạch
  • Gần trường học các cấp tại phường Tràng Cát, thuận tiện cho con em
  • Gần chợ Tràng Cát, mua sắm nhu yếu phẩm cực kỳ dễ dàng
  • Khu vực dân cư đang phát triển mạnh, an ninh và văn minh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:2.24 tỷ (Có thương lượng nhẹ cho khách thiện chí)
  • Pháp lý:Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch ngay

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm tài sản có tính thanh khoản cao tại Hải Phòng hoặc gia đình muốn xây dựng tổ ấm tại khu vực có hạ tầng hiện đại, giao thông thuận tiện.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem đất và nhận giá tốt nhất!