Đất nền Trần Văn Đán - Hòa Hải, Đà Nẵng 319m² giá chỉ 22.33 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Trần Văn Đán - Hòa Hải, Đà Nẵng 319m² giá chỉ 22.33 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

22.33 tỷ
319 m² - 70 triệu/m²

Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
319 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại khu vực Trần Văn Đán, phường Hòa Hải, quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng! Với diện tích lý tưởng 319m², đây là mảnh đất đầy tiềm năng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí thuận lợi để xây dựng hoặc đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 319m²
  • Bố trí: Hướng Đông - Bắc
  • Đặc điểm: Vị trí góc, phát triển nhanh, phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách bãi biển Mỹ Khê chỉ 10 phút di chuyển, thuận tiện cho nghỉ dưỡng và du lịch.
  • Gần các trường học, bệnh viện và chợ Hòa Hải, thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày.
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng kết nối đến các khu vực lân cận.
  • Khu vực đang phát triển mạnh với nhiều dự án lớn, tiềm năng tăng giá cao.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 22.33 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất nền này rất phù hợp cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội sinh lời, hoặc những ai mong muốn xây dựng căn nhà mơ ước tại vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư này! Chúng tôi sẵn sàng hỗ trợ bạn trong mọi giao dịch.