Đất nền Trần Nguyên Đán Bình Thạnh 276m² - Vị trí đắc địa! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Trần Nguyên Đán Bình Thạnh 276m² - Vị trí đắc địa!

18,9 tỷ
276 m² - 68 triệu/m²

Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

2 ngày trước
Loại
Bán đất
Diện tích
276 m²

Lô đất vàng tại khu đấu giá Trần Nguyên Đán - Hạ tầng hoàn thiện, kinh doanh đỉnh!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:276m² (12m x 23m)
  • Bố trí:Lô đôi mặt tiền đường rộng 16m
  • Đặc điểm:Đất thổ cư 100%, thuộc khu đấu giá quy hoạch bài bản, hạ tầng đồng bộ, pháp lý rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Trường Quốc tế Hoàng Việt, thuận tiện cho con em học tập
  • Cách Đại học Luật TP.HCM và Đại học Y Dược chỉ vài phút di chuyển
  • Nằm trong khu dân cư hiện đại, hạ tầng đồng bộ, đường lớn thông thoáng
  • Kết nối giao thông cực nhanh đến các trục đường chính và trung tâm Quận 1

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:18,9 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho nhà đầu tư tìm kiếm quỹ đất lớn, khách hàng xây biệt thự phố hoặc phát triển văn phòng, showroom kinh doanh

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem đất trực tiếp và nhận thông tin pháp lý chính xác!