Đất nền Trần Lê - Lê Thận, Hoà Xuân 170.7m² giá 13 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Trần Lê - Lê Thận, Hoà Xuân 170.7m² giá 13 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

13 tỷ
170 m² - 76 triệu/m²

Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
170 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu đất nền lý tưởng tại đường Trần Lê - Lê Thận, phường Hoà Xuân, quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng! Với diện tích 170.7m², mặt tiền rộng 8m, đây là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 170.7m²
  • Bố trí: Mặt tiền 8m, thích hợp xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh
  • Đặc điểm: Đất chính chủ, pháp lý rõ ràng, vị trí đẹp

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường Tiểu học Hoà Xuân, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Hoà Xuân chỉ 1km, mua sắm tiện lợi
  • Dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố Đà Nẵng trong vòng 15 phút
  • Gần bệnh viện 600 giường Đà Nẵng, đáp ứng nhu cầu chăm sóc sức khỏe

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13 tỷ VND, có thương lượng cho người thiện chí

Phù hợp với ai:

Đất nền này rất phù hợp cho các hộ gia đình muốn xây dựng tổ ấm hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem đất!