Đất nền Trần Hoàn, Hải An 58.5m² - Đường to ô tô, hạ tầng hoàn thiện! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Trần Hoàn, Hải An 58.5m² - Đường to ô tô, hạ tầng hoàn thiện!

5.51 tỷ
58 m² - 95 triệu/m²

Phường Đằng Hải, Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
58 m²

Cơ hội vàng sở hữu lô đất nền hiếm có tại khu vực đắc địa Phường Đằng Hải, Quận Hải An, Hải Phòng. Với vị trí sát đường Trần Hoàn và quy hoạch đồng bộ, đây là tài sản không thể bỏ lỡ cho nhà đầu tư thông thái hoặc gia đình muốn xây dựng tổ ấm mơ ước.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:58.5m²
  • Bố trí:Mặt tiền rộng 4.5m, vuông vắn, có khe kỹ thuật. Đường quy hoạch rộng 12m, vỉa hè 3m.
  • Đặc điểm:Lô đất duy nhất còn lại trong khu tái định cư, pháp lý rõ ràng, dễ dàng xây dựng theo ý muốn. Vị trí thuận tiện di chuyển đến các khu vực trung tâm và tiện ích xung quanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Trường Tiểu học Đằng Hải và THCS Đằng Hải, thuận tiện cho việc học của con em.
  • Chỉ vài phút di chuyển đến Chợ Đằng Hải, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Dễ dàng kết nối với các tuyến đường lớn, tiện lợi đi lại vào trung tâm thành phố Hải Phòng.
  • Khu vực có hạ tầng phát triển đồng bộ, an ninh tốt.
  • Cách Cảng Hải Phòng và Khu công nghiệp Đình Vũ không xa, tiềm năng cho công việc và kinh doanh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:5.51 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn đón đầu tiềm năng phát triển của Quận Hải An, hoặc những gia đình đang tìm kiếm một vị trí đẹp, thuận tiện để xây dựng ngôi nhà mơ ước, tận hưởng cuộc sống hiện đại và tiện nghi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất vàng này! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem đất trực tiếp. Pháp lý minh bạch, sổ đỏ sẵn sàng giao dịch.