Đất nền Trần Duy Chiến, Sơn Trà, Đà Nẵng 86m² giá 12 tỷ - Cơ hội đầu tư tiềm năng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Trần Duy Chiến, Sơn Trà, Đà Nẵng 86m² giá 12 tỷ - Cơ hội đầu tư tiềm năng!

12 tỷ
84 m² - 143 triệu/m²

Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
84 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu đất nền tuyệt vời tại Trần Duy Chiến, Sơn Trà, Đà Nẵng! Với diện tích 86m² và giá chỉ 12 tỷ VND, đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để đầu tư hoặc xây dựng nhà ở.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 86m²
  • Bố trí: Mặt tiền rộng 9m, ngõ trước 10m, thoáng đãng dễ dàng tiếp cận
  • Đặc điểm: Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng, phong thủy hướng Đông Bắc rất tốt cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở

Tiện ích xung quanh:

  • Công viên tượng đài Mân Thái chỉ cách 200m
  • Công viên Cá Voi cách 300m, không gian thư giãn tuyệt vời
  • Siêu thị Winmart gần đó, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Trường THCS Phạm Ngọc Thạch cách 500m, thuận lợi cho việc học tập của con em
  • Khu phố Tây sầm uất chỉ cách đường Võ Nguyên Giáp 50m, dễ dàng tiếp cận các dịch vụ
  • Đi bộ ra biển chỉ mất 3 - 5 phút, tận hưởng không khí biển trong lành

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đối với những nhà đầu tư hay gia đình đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng, vị trí này không chỉ mang lại không gian sống thoải mái mà còn nhiều tiềm năng phát triển trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất trong việc sở hữu bất động sản này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam