Đất nền Trần Đăng, Liên Chiểu 105m² 7,55 tỷ - Đường to ô tô | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Trần Đăng, Liên Chiểu 105m² 7,55 tỷ - Đường to ô tô

7.55 tỷ
105 m² - 72 triệu/m²

Phường Hòa Hiệp Bắc, Quận Liên Chiểu, Thành phố Đà Nẵng

1 phút trước
Loại
Bán đất
Diện tích
105 m²

Lô đất ven biển Liên Chiểu vị trí đẹp, đường rộng thoáng, phù hợp vừa an cư vừa đầu tư dài hạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:105m²
  • Bố trí:Đất vuông vức, dễ thiết kế xây dựng theo nhu cầu
  • Đặc điểm:Đường Trần Đăng (song song Nguyễn Sinh Sắc) thông thẳng ra biển Nguyễn Tất Thành; đường 7,5m, vỉa hè rộng; hướng Đông Nam mát mẻ; khu dân cư hiện hữu, an ninh, văn minh

Tiện ích xung quanh:

  • Vài phút đi bộ ra biển Nguyễn Tất Thành, thuận tiện tắm biển và dạo bộ
  • Gần trục Nguyễn Sinh Sắc, kết nối nhanh các tuyến đường huyết mạch khu Tây Bắc
  • Di chuyển thuận tiện về trung tâm TP Đà Nẵng
  • Kết nối nhanh đến Khu Công nghệ cao Đà Nẵng và khu vực Cảng Liên Chiểu
  • Trong bán kính khoảng 1-2km có chợ, trường học các cấp và siêu thị phục vụ nhu cầu hằng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:7,55 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp khách mua ở xây nhà phố/nhà cho thuê, xây căn hộ mini hoặc homestay gần biển; cũng rất hợp nhà đầu tư tìm lô đất vị trí tiềm năng, hạ tầng hoàn chỉnh, thanh khoản tốt.

Liên hệ:

Quan tâm lô đất Trần Đăng 105m² này, hãy nhắn tin để nhận thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem thực tế.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội