Đất nền Trạm Trôi 56m² giá chỉ 4.415 tỷ - Sổ đỏ chính chủ, không quy hoạch! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Trạm Trôi 56m² giá chỉ 4.415 tỷ - Sổ đỏ chính chủ, không quy hoạch!

4.415 tỷ
56 m² - 79 triệu/m²

Thị trấn Trạm Trôi, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
56 m²

Chủ nhà cần tiền bán gấp đất nền Trạm Trôi, Hoài Đức, Hà Nội với diện tích 56m². Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một mảnh đất đẹp, vừa tiện nghi vừa có tiềm năng phát triển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 56m²
  • Đặc điểm: Đất vuông vắn, trước đất rộng 2m, chỉ vài bước chân ra phố lớn.
  • Giấy tờ: Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, không quy hoạch.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học, thuận tiện cho con em đi học.
  • Cách chợ Trạm Trôi chỉ 500m, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.
  • Khu vực phát triển, nhiều tiện ích đô thị xung quanh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.415 tỷ

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này rất phù hợp cho những ai muốn xây dựng tổ ấm cho gia đình hoặc đầu tư sinh lời trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp xem đất.