Đất nền Trà Xuyên, Bắc Giang 167m² giá 11.69 tỷ - Đầu tư sinh lời cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Trà Xuyên, Bắc Giang 167m² giá 11.69 tỷ - Đầu tư sinh lời cao!

11.69 tỷ
167 m² - 70 triệu/m²

Xã Trí Yên, Thành phố Bắc Giang, Tỉnh Bắc Giang

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
167 m²

Bán gấp lô đất Trà Xuyên, Bắc Giang với vị trí đắc địa, tiềm năng đầu tư cao dành cho những khách hàng đang tìm kiếm cơ hội sinh lời trong khu vực phát triển mạnh mẽ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 167m²
  • Bố trí: Mặt tiền 7m, vuông vắn, đẹp
  • Đặc điểm: Đường rộng 2 ô tô tránh nhau, giao thông thuận tiện, gần các tuyến đường lớn như Hoàng Hoa Thám, H100 và Lý Anh Tông

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Trà Xuyên, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 1km, thuận lợi cho con em đi học
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Xung quanh có nhiều khu vực dân cư và tiện ích sống đầy đủ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.69 tỷ

Phù hợp với ai:

Đất nền lý tưởng cho những nhà đầu tư mong muốn tìm kiếm cơ hội sinh lời hoặc xây dựng nhà ở với thiết kế đẹp trong khu vực phát triển sôi động.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin và thương lượng giá tốt nhất!