Đất nền Thuận Giao 173m² góc 2 mặt tiền - Đầu tư sinh lời cao | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Thuận Giao 173m² góc 2 mặt tiền - Đầu tư sinh lời cao

9.999 tỷ
173 m² - 58 triệu/m²

Phường Thuận Giao, Thành phố Thuận An, Tỉnh Bình Dương

1 ngày trước
Loại
Bán đất
Diện tích
173 m²

Cơ hội đầu tư hiếm có dành cho nhà đầu tư nhạy bén! Sở hữu ngay 2 lô đất liền kề góc ngã tư đắc địa tại phường Thuận Giao, thành phố Thuận An với tiềm năng tăng giá và khai thác kinh doanh cực kỳ lớn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 173m² (ngang 10m)
  • Bố trí: Đất góc 2 mặt tiền, đường nhựa thông thoáng, hạ tầng hoàn thiện
  • Đặc điểm: Thổ cư 100%, pháp lý sổ hồng riêng, sẵn sàng công chứng sang tên

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay khu dân cư sầm uất, gần các chung cư cao cấp
  • Cách cụm công nghiệp Thuận Giao chỉ vài phút di chuyển, thuận tiện kinh doanh
  • Gần chợ Thuận Giao, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Hệ thống trường học các cấp từ mầm non đến THPT trong bán kính 1km
  • Kết nối giao thông thuận tiện qua các trục đường lớn như Quốc lộ 13 và Mỹ Phước - Tân Vạn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.999 tỷ

Phù hợp với ai:

Lô đất cực kỳ phù hợp cho khách hàng đầu tư xây dựng văn phòng, shophouse kinh doanh, hoặc xây dựng kho xưởng nhỏ nhờ vị trí góc ngã tư thông thoáng, lưu lượng người qua lại đông đúc.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chi tiết và gặp trực tiếp chủ sở hữu để thương lượng mức giá tốt nhất cho giao dịch nhanh chóng!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam