Đất nền Thư Dương, Thường Tín 41.8m² giá 2.7 tỷ - Đường rộng, xe vào tận nơi! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Thư Dương, Thường Tín 41.8m² giá 2.7 tỷ - Đường rộng, xe vào tận nơi!

2.7 tỷ
41 m² - 66 triệu/m²

Xã Thư Phú, Huyện Thường Tín, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
41 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại Thôn Thư Dương, xã Thư Phú, huyện Thường Tín, TP Hà Nội! Lô đất có diện tích 41.8m², nằm trong khu vực phát triển sôi động, gần khu liên hợp thể thao, rất phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 41.8 m²
  • Bố trí: Mặt tiền 3.8m, hậu 3.8m
  • Đặc điểm: Đường trước đất rộng 3m, xe 7 chỗ vào tận nơi, cách trục ngõ chỉ 50 mét, thuận tiện di chuyển.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu liên hợp thể thao, thuận tiện cho hoạt động thể thao và giải trí.
  • Cách đường tỉnh lộ 427 chỉ 100m, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố.
  • Hệ thống giao thông phát triển, kết nối nhanh chóng với các khu vực lân cận.
  • Gần chợ Thư Phú và các cửa hàng tiện lợi, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.7 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất nền này phù hợp với những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư sinh lời, hoặc gia đình muốn xây dựng tổ ấm trong một khu vực phát triển, an ninh và tiện nghi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin và đặt lịch xem đất!