Đất nền Thủ Đức đường số 7, diện tích 70.53m² giá 6.5 tỷ - Vị trí đẹp không quy hoạch! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Thủ Đức đường số 7, diện tích 70.53m² giá 6.5 tỷ - Vị trí đẹp không quy hoạch!

6.5 tỷ
70.53 m² - 92 triệu/m²

Phường Linh Tây, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
70.53 m²

Chắc chắn bạn sẽ không bỏ lỡ cơ hội sở hữu miếng đất nền lý tưởng tại khu phân lô Phạm Văn Đồng, đường số 7, phường Linh Tây, thành phố Thủ Đức. Với vị trí đắc địa, đất nền này hứa hẹn sẽ là nơi an cư lý tưởng hoặc đầu tư sinh lời hiệu quả.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 70.53m²
  • Bố trí: 4.08m x 17.32m, đường 7m, vỉa hè rộng rãi
  • Đặc điểm: Không quy hoạch, không lộ giới, chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường tiểu học và trung học, thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Cách chợ Linh Tây khoảng 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần các khu công nghiệp lớn, thuận lợi cho việc làm và đầu tư
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất nền này rất phù hợp cho các nhà đầu tư bất động sản, cũng như những gia đình muốn xây dựng tổ ấm trong khu vực phát triển năng động.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem đất.